ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ เรื่องเกี่ยวกับการวางเครื่องนะครับ  (อ่าน 1073 ครั้ง)

ออฟไลน์ onizuka

• FAN CLUB B.
ผมอยากทราบว่า 620 วางเครื่อง td27โบ ต้องระเบิดห้องเครื่องไหมครับ แล้วเฟืองท้ายเราสามารถใช้ของ Big M ได้ไหมครับ :96f9b-285:

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
ผมอยากทราบว่า 620 วางเครื่อง td27โบ ต้องระเบิดห้องเครื่องไหมครับ แล้วเฟืองท้ายเราสามารถใช้ของ Big M ได้ไหมครับ :96f9b-285:
เห็นพี่เกียรติวางใน 620 อยู่ ฝาแดง ไม่โบ วางได้ ไม่ต้องระเบิด อาจมีฝาซุ้มเกียร์ในบางจุด พี่เค้าใช้เฟืองท้าง bigM ทั้งชุด ล้อหลังจะยืนมานิสหน่อย ประมาณด้านละ 1 นิ้ว จากเดิมๆของ 620 หาล้อออฟดีๆ หมุดซุ้มได้เหมือนกัน

ออฟไลน์ onizuka

• FAN CLUB B.
ขอบพระคุณมากเลยนะครับพี่ ขอบคุณมากจริงๆครับ