ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็น รูปแบบการจัดงาน ครบรอบ 4 ปี ดัทสันไทยแลนด์  (อ่าน 4041 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าโรจน์ แหลมฉบัง

• Full Junior Member
สปอนเซอรผมตอบรับมาแล้วครับ 1 เจ้า เป็นเงินสดครับ

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
สปอนเซอรผมตอบรับมาแล้วครับ 1 เจ้า เป็นเงินสดครับ
สุดยอดครับพี่  :6:

ลานเบียร์ มีแน่นอนครับ แต่ว่าเบียร์อะไรยังสรุปไม่ได้ครับ

แล้วมีอีกอย่าง บูธอาหาร ตรงนี้คิดว่าจะให้เช่าบูธขาย แต่จะพิจารณาจากพี่ๆน้องๆดัทสันก่อนครับ

ออฟไลน์ payong

• คนรักช้าง
 กิจกรรมบนเวที่หากมีการทำ VTR ประวัติความเป็นมาของ Datsun และประวัติ Web Datsun-thailand
และกิจกรรมต่างๆที่ผ่านมา ผ่านจอโปรเจคเตอร์สลับการเล่นดนตรีบนเวที่
ให้ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ได้รับชมก็น่าจะ OK นะครับ

กิจกรรมบนเวที่หากมีการทำ VTR ประวัติความเป็นมาของ Datsun และประวัติ Web Datsun-thailand
และกิจกรรมต่างๆที่ผ่านมา ผ่านจอโปรเจคเตอร์สลับการเล่นดนตรีบนเวที่
ให้ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ได้รับชมก็น่าจะ OK นะครับ

ใช่เลยครับ ต้องมีให้ได้

ตอนนี้พอมีประวัติดัทสันในประเทศไทย อำนวยการจากสยามกลการทำไว้แล้วครับ ตรงนี้ได้ดูกันแน่นอน  :11:

ออฟไลน์ thawan

• พี่ตะวัน ณ ระเบียงดาว
    • www.datsun-thailand.com
  เสนอรูปแบบมา มาก มาก นะคับเพื่อเป็นแนวทางการจัดงาน :dea96-216:

ออฟไลน์ AEK

• MASTER MEMBER
น่าจะจัดแข่งกีฬาระหว่างโซนก้ดีนะครับ :cf4a9-220:

ออฟไลน์ inline-6

• Golden member
  • Return To ReTro
สุดยอดไปเลยครับพี่ๆๆ...มีไรให้ช่วยบอกนะคร้าบ
datsun-thailand only !!!!<br ><br >NO.27<br ><br >*Link Removed*
*Link Removed*

น่าจะจัดแข่งกีฬาระหว่างโซนก้ดีนะครับ :cf4a9-220:

น่าสนใจเลย เล่นพวก วิ่งผลัดกระสอบ ลำเลียงน้ำให้เต็มขวด หัวบอดท้ายใบ้ ประมาณนี้น่ะ แจ๋มเลย

:6:

น่าสนใจเลย เล่นพวก วิ่งผลัดกระสอบ ลำเลียงน้ำให้เต็มขวด หัวบอดท้ายใบ้ ประมาณนี้น่ะ แจ๋มเลย

:6:

เพิ่มเติมครับ..ปิดตาตีหม้อ

ผมให้คำนิยามสำหรับมิตติ้งปีนี้...อาจจะคุ้นๆๆหู

" 4 ปี มันส์ใหญ่มาก "  :b303c-219: :b303c-219:

<iframe width="560" height="315" src="" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

จัดให้สมาชิกได้ออกกำลังกายหน่อยดีไหมครับพี่ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2013, 20:32:39 โดย inline-6 »
datsun-thailand only !!!!<br ><br >NO.27<br ><br >*Link Removed*

• คนรักช้าง
หุหุหุหุ คงใหญ่จริงๆ

ออฟไลน์ ป๋อมแป๋ม..! จร๊า...

• ป๋อมแป๋ม... 081-826 8112
  • Full Master Member
  • จากแนว VIP มุ่ง สู่แนว Calssic..
ถึง พี่ตะวัน, พี่ต่าย, พี่ปรีชา  และ  ทีมงานทุกท่าน

ตามที่ประชุมคุยกัน ผมเอารูปแบบตัวอย่างของที่ระลึกที่ผมเคยทำมาให้ดูครับ
ขนาดเปรียบเทียบกับขวดโออิชิ / แก้ว Datsun ครับ
แก้วเป็นพลาสติก ของ Superware ครับ แบบตกแล้วแตกนะครับ (ทดสอบมาแล้ว 555)
ราคาผมหาใบเสร็จเก่าที่เคยทำไว้ไม่เจอ เดี๋ยวต้องของเช็คอีกที
ซึ่งราคาแก้วไม่รวม สกรีนครับ ถ้าสกรีน คิดราคาเป็นสี สีละกี่บาท เดี๋ยวของเช็คอีกครั้งครับ

หมายเหตุ.. :
 ถ้าเป็นจาน หรือชาม ชนิดวัตถุดิบที่เป็นเมรามีน (ลักษณะคล้ายจานชามใน Fast Foot Lotus / Bic-C)
ราคาจะแพงครับซึ่งขึ้นอยูกับขนาด ต้องของเซ็คอีกทีเหมือนกัน..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2013, 21:46:39 โดย ป๋อมแป๋ม..! จร๊า... »
<br >

ออฟไลน์ audyman

คนไทยหัวใจช้างงง  ขับแล้วภาคภูมิใจจจ   ทำใช้เอง ขับเองงง...

• คนรักช้าง
คืบหน้า ยังไงแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ป๋อมแป๋ม..! จร๊า...

• ป๋อมแป๋ม... 081-826 8112
  • Full Master Member
  • จากแนว VIP มุ่ง สู่แนว Calssic..
รอฟังข่าวครับ มีแววๆ มาว่ามีข่าวดีจากสยามกลการ  :cf4a9-220:
<br >

เหมือนลุ้นหวย  :66705-168: :66705-168: :66705-168: