ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆช่วยแนะนำอู่ เคาะ ปะ ผุ ทำสี ชลบุรี ที่ไหนดีครับ  (อ่าน 1178 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kornxaouclup

• FAN CLUB C.
ผมขับ Datsun ฺB310 ไปถามราคาเคาะปะผุทำสีมาช่างบอก 60000 พี่ๆช่วยชี้แนะผมด้วยครับ
ในเรื่องของราคาและอู่แนะนำครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ thawan

• มิตรแท้ดัทสัน
  • พี่ตะวัน ณ ระเบียงดาว
    • www.datsun-thailand.com
ผมขับ Datsun ฺB310 ไปถามราคาเคาะปะผุทำสีมาช่างบอก 60000 พี่ๆช่วยชี้แนะผมด้วยครับ
ในเรื่องของราคาและอู่แนะนำครับ ขอบพระคุณครับ
อยู่แถวไหนคับชลบุรี แจ้งพิกัดหน่อยคับจะได้บอกอู่ได้คับ

ออฟไลน์ Kornxaouclup

• FAN CLUB C.
ชลบุรี-เมืองใหม่ครับ แถวตลาดนัดนินจาครับ
ขอบพระคุณพี่มาก ผมดูสภาพรถผมแล้วผุไม่มาก มี ประตูกับพื้นด้านหน้าครับ