ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเหลือด้วยนะครับ  (อ่าน 222 ครั้ง)

ออฟไลน์ monzahanka

• Junior Member
  • *
ช่วยเหลือด้วยนะครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 22:18:18 »
คือว่าตอนนี้อะครับรถผมได้ยกเครื่องเดิมของ620ลงแล้วว่าเครื่องใหม่ลงไปแล้วต้องแปลงชุดพวงมาลัยจากเดิมมาเป็นแหล็กส่งอะครับแต่ผอเสร็จแล้วผมก็เอาไปตั้งศูนมาพอตั้งมันได้ศูนอะครับแต่พอเรามาลองขับดูรถมีอาการส่ายๆพวงมาลัยไม่ค่อยนิ่งเลยอะครับผมเลยอยากจะรู้ว่ามันจะมีวิธีแก้หรือป่าวอะครับ