ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะเลิกขี่ช้างแต่เลิกไม่ได้ เห็นแล้วอดไม่ได้จริงๆ  (อ่าน 553 ครั้ง)

ออฟไลน์ yoot_kk

• FAN CLUB B.
จับมาใหม่ รถมือเดียวครับ  คิดถึงพี่น้องทุกท่านครับ

เปลี่ยนของเหลวทุกอย่าง สายพานพัดลม ผ้าเบรค ท่อยางหม้อน้ำ หัวเทียน สายหัวเทียน ฝาจานจ่าย หน้าทองขาว แบตใหม่ กรองอากาศ กรองเครื่อง

อะไรอีก ไล่ไม่ถูกครับ ลองวิ่งแล้ว เนียนๆ ครับ   จากช้างขอนแก่น ครับ เจอกันก็บีบแตรทักด้วยนะครับ

Retro car shop khonkaen 088-0666100<br >เรามีช้างไว้ให้ท่านที่อยากเลี้ยง
260-475767-0 บ/ช ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา ขอนแก่น

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
มือเดียวแห้งๆ หล่อมากครับ จับชุบโครเมียม ตัดกับสีแห้งๆ ล้อเดิมวิ้งๆ โครตหล่ออ่ะ

66705-168

ออฟไลน์ inline-6

• Golden member
  • Return To ReTro
กันชนหน้าชุบใหม่่ก้องามแล้วครับผม
datsun-thailand only !!!!<br ><br >NO.27<br ><br >*Link Removed*
*Link Removed*

ออฟไลน์ Num510

• I LOVE RETRO CAR
  • มิตรภาพเกิดขึ้นได้ทุกที่...
อยากได้ 620 แห้งๆ แบบนี้ซักคัน 

Datsun-Thailand-Retro Car
"old bUt still Love in style"

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
อยากได้ 620 แห้งๆ แบบนี้ซักคัน 

จัดให้ไวครับ 8cfe7-154

ออฟไลน์ yoot_kk

• FAN CLUB B.

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  หมดไปเกือบ หกหมื่นแล้วทั้งค่ารถค่าทำรถ  พึ่งวิ่งได้ ตอนนี้เหลือแต่งหล่อครับพี่น้อง
Retro car shop khonkaen 088-0666100<br >เรามีช้างไว้ให้ท่านที่อยากเลี้ยง
260-475767-0 บ/ช ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา ขอนแก่น

ออฟไลน์ AMMY

• Full Master Member

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  หมดไปเกือบ หกหมื่นแล้วทั้งค่ารถค่าทำรถ  พึ่งวิ่งได้ ตอนนี้เหลือแต่งหล่อครับพี่น้อง

++++++++++++++

หมดไป....แต่......ได้มา นะครับ.....