ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยคับ..เรื่องอะไหล่  (อ่าน 410 ครั้ง)

ออฟไลน์ xshopui

• Full Junior Member
สอบถามหน่อยคับ..เรื่องอะไหล่
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 20:09:47 »
ผมอยากได้ สลักประตูพร้อมบูส ของ 720 คับ หาซื้อได้ที่ไหน รึว่าใครมีแบ่งขายให้กน่อยคับ....ขอบุณมากคับ

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:30:40 »

ผมอยากได้ สลักประตูพร้อมบูส ของ 720 คับ หาซื้อได้ที่ไหน รึว่าใครมีแบ่งขายให้กน่อยคับ....ขอบุณมากคับ

หาได้ง่ายๆ ตามร้านอะไหล่ทั่วไปเลยครับ ไม่แน่ใจว่าใช้ของบิ๊ก M ได้มัย แต่อยากใช้สลักร่วมกันได้ ก็ทำได้ง่ายๆ ช่างไทยทำได้อยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ xshopui

• Full Junior Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 13:08:58 »

หาได้ง่ายๆ ตามร้านอะไหล่ทั่วไปเลยครับ ไม่แน่ใจว่าใช้ของบิ๊ก M ได้มัย แต่อยากใช้สลักร่วมกันได้ ก็ทำได้ง่ายๆ ช่างไทยทำได้อยู่แล้วครับ

ของ big M ไม่ได้คับ ของ big M มันใหญ่กว่าคับ..