ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นหน่อยครับ น่าจะมีบอร์ดแชทคุยกันสดๆมันจะดีไหมครับ  (อ่าน 245 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก๋าเก๋า

• Junior Member
  • *
คือ...ผมว่านะครับน่าจะมีการแชทพูดคุยสนทนากันแบบสดๆ

ใครอยากรู้อะไรถามกันเลยไม่ต้องรอตอบกระทู้   จะดีไหมครับ

อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดประการไดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
คือ...ผมว่านะครับน่าจะมีการแชทพูดคุยสนทนากันแบบสดๆ

ใครอยากรู้อะไรถามกันเลยไม่ต้องรอตอบกระทู้   จะดีไหมครับ

อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดประการไดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

มีครับ ทางบอร์ดมีแชทไว้ให้นานแล้วน่ะครับ อยู่หน้าแรกเลย ส่วนจะคุยกับท่านใด ต้องนัดกันแชทจะดีมากครับ ถ้าจะถามอะไรที่ไม่เร่งด่วน ตั้งกระทู้ก็จะมากครับ ทุกคำถาม ทุกคำตอบ สมาชิกท่านอื่นๆจะได้ตามมาอ่าน เผื่อมีปัญหาเดียวกัน

37681-144