ผู้เขียน หัวข้อ: -ขอรายชื่อสมาชิกโซลภาคตะวันออก เอาไว้ช่วยเหลือและ MEETING  (อ่าน 59441 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sek Datsun-Thailand

• Full Master Member
  • อนุรักษ์ช้าง รักช้าง ดื่มช้าง

รบกวนด้วยครับ ได้รับมรดกครับ ไม่เคยเล่นรถ อยากให้ช่วยชี้แนะทีครับ
พอจะทราบรุ่นไหมครับ รถอยู่ อำเภอเมืองระยอง ตัวผมอยู่สัตหีบ หนองจับเต่าทางเข้าไร่องุ่นรบกวนรุ่นพี่ช่วยชี้แนะที แนะนำร้านให้ทีครับ คงจะชุดใหญ่ค่อยๆสะสมไปครับ ขอบคุณครับ  พยายามจะศึกษาแนวทางในเวปนี้ครับ ได้รับรถมารู้สึกตัวร้อนๆครับ อยากหาทางลัด ขอบคุณครับ
รุ่นนี้คือ โดยรวมรุ่นนี้จะเรียก 720 หรือ nissan 720 pro. หรือจะเรียก datsun 720 ก็ได้ แล้วแต่ชอบครับ
เสกข์ศรัณย์ เสมสีสม (เสก) เลขบัญชี ธนาคารกรุงไทย 980-7-06020-6 โทร 0847799233 (ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกกว่าครับ) อยากได้อะไรขอให้ถาม

ออฟไลน์ นัฐกิตติ์ บุญมา

• Junior Member
  • *
สมาชิกใหม่ครับ
ชลบุรี ศรีราชา
ตอนนี้กำลังหารถอยู่ครับ
ท่านใดมีรถแนะนำบอกได้ครับ
อยากได้ 521 ร :b303c-219: