ผู้เขียน หัวข้อ: จะโอเวอฮอลใหม่อย่าซื้ออุปกรณ์เองต้องซื้ออะไรบ้างครับช่วยบอกหน่อย เบนซิล1500  (อ่าน 7354 ครั้ง)

ออฟไลน์ อีฟ620_ราชบุรี

• อีฟ DS620 SR20 ( โซนราชบุรี )
  • มิตรแท้ดัทสัน
ปูเสื่อ นอนรอ ก้แล้ว ยังไม่มีผู้ชำนาญการมาตอบสักกะคน..... :16:ใจร้าย

ราคานี้ทำได้ครับ
อีฟ  089-0625859

ออฟไลน์ jackdoog

• MASTER MEMBER
  • สุดหล่อ
เหมือนของขวัญจากฟ้า ที่ตอบผม เป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ มีไรให้ผมรับไใช้ได้ครับ  ฮ่าๆๆๆ55555  (m_m)

ออฟไลน์ jackdoog

• MASTER MEMBER
  • สุดหล่อ
อาการ รถผมนะครับ ก่อนที่ผมจะตัดสินใจเสียเงิน หมืน

1.เวลาออกไฟแดง จะกระตุ๊ก ตึ๊กๆๆ ตั๊ก ท่อแตก ตุ๊ปๆๆตั๊ปๆๆ แต่พอวิ่งทางตรงเรียบๆๆไม่ไม่เร่งคอยๆๆเหยียบ ก็ไม่มีอาการครับ

2.ผมถอดฝาครอบวาล์ว  สลักตามรูปที่เป็นสีแดงหายไม่มีหล่น เข้าไปในรูไอดีไอเสียหรือปล่าวครับ

3.ไม่ได้ขับนานสตาร์ยากมากครับ  น้ำมันก็ขึ้นคาร์บู นะครับ

4.เสียงดังมาก จะดังโซ่ราวริ้นหรือเปล่า ครับ

มีดีอยู่อย่างเดียว ไม่มีควัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2013, 21:11:42 โดย jackdoog »