ผู้เขียน หัวข้อ: หาข้อมูลคับ  (อ่าน 370 ครั้ง)

ออฟไลน์ supervisor

• Junior Member
  • *
หาข้อมูลคับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 12:48:04 »
สวัดดีคับพี่น้องทุกท่านคับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่คับ ผมมีsunny b110คับ ผมหาข้อมูลเกี่ยวกับการวางครืองคับพี่น้องท่านใดมีประสบการณ์กับการวางเครื่องรถรุ่นนี้มาแล้วบ้างคับ ตอนนี้ในผมมีเครื่องที่อยากจะวางไว้ในใจมีสองตัวคับ 1.b6 เครื่อง mx5 2.4ag toyotaคับ พี่น้องคนไหนวางเครื่องสองตัวแล้วบ้างคับ อยากได้ความรู้ต้องทำอย่างไรกับรถบ้างคับถ้ามีรูปให้ดูในการที่ตัดสินใจยิ่งดีคับ หรือมีเครื่องตัวอื่นที่หน้าสนใจกว่าที่ผมคิดแนะนำติชมให้ก็ได้นะคับ  

ไม่อย่ากทำแล้วไม่จบกลัวออกทะเลเลยหาข้อมูลก่นนะคับ  ขอขอบคุณทุกกะทู้นะคับที่มาตอบ