ผู้เขียน หัวข้อ: DATSUN ทางเหนือมีทางไหนมังเอ่ย มาพูดคุยกันหน่อยเน้อครับ  (อ่าน 11976 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiuemju

• FAN CLUB B.
ผม จิ๋ว อยู่แถวดอยสะเก็ด ขับ 620 สีส้ม 

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
31 มีนาคม มีงานอะไรที่ไทยวัสดุครับ หรือจะเป็นงานไบค์ไนท์หว่า น่าจะใช่

ออฟไลน์ PeNg@ChIaNgRaI

• MASTER MEMBER
ผมกะว่าวันที่ 31 จะไปงานไบค์ไนท์นะ....พอดีนัดกับเพื่อนไว้
หมื่นจอก พันไห ไม่แม้นเมา เท่าดื่มกับสายที่รู้ใจ
     สุราจะชั้นต่ำเพียงใด  มิเผื่อนคอ

ออฟไลน์ wuttdy007

• คนเลี้ยงช้างเมืองแพร่
31 มีนาคม มีงานอะไรที่ไทยวัสดุครับ หรือจะเป็นงานไบค์ไนท์หว่า น่าจะใช่

รวมรถสี่ล้อด้วยครับงานใหญ่โขลงช้างเมืองแพร่ก้อไปนะครับ...แล้วเราเจอกัน
เป้าหมาย...มีใว้ให้ทำ

ออฟไลน์ nupong

• FAN CLUB A.
นุครับ ขับ 720ไฟกลม  สีเหลืองๆ 4 ประตูครับ อยู่แถว สนามบินเชียงใหม่ครับ
กระบะมือใหม่จริงๆๆ

ออฟไลน์ geforce

• Full Junior Member
  • 620 pink Elephant
ฮาก็คนลำปาง แต่มาทำงานกรุงเทพ  จะกลับบ้านวันที่13  ดัสสันทางเหนือเจอกันที่ลำปางได้ก่ เดียวไห้เอ็มจัดสถานที่ให้ว่าจะไดขอเสียงหน่อย

ใครไปงานที่ไทยวัสดุลำปางมั้งครับ มากันกี่โมงครับ รวมตัวกันก่อนที่ลานจอดใต้สะพานข้ามทางรถไฟก่อนดีมัย

ออฟไลน์ DEWCHANG

• FAN CLUB C.
พี่ๆเมื่อไรเราจะรวมตัวกันได้สักที เงียบจังคับพี่น้องเหนือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 05:30:41 โดย DEWCHANG »

ออฟไลน์ PeNg@ChIaNgRaI

ทางเหนือนี้เงียบเหงาแต๊น่อ
หมื่นจอก พันไห ไม่แม้นเมา เท่าดื่มกับสายที่รู้ใจ
     สุราจะชั้นต่ำเพียงใด  มิเผื่อนคอ

ออฟไลน์ yuylampang

• Junior Member
  • *
ทางเหนือนี้เงียบเหงาแต๊น่อ

ไม่เงียบครับมีมาเพิ่มอีกหนึ่งครับผม  เข้าลำปางผ่านเกาะคามามองทางขวา มีร้านก๋วยเตี๋ยวอร่อยร้านหนึ่งขายมอเตอร์ไซด์เก่าด้วยครับร้านผมเอง  ผ่านมาแวะคุยกันได้ครับ รถดับรถเสียโทรได้เลยครับ0871860917 ยุ้ยลำปางครับ  ยินดีให้ความช่วยเหลือครับ   คันนี้รถผมเองครับ เสร็จมาหมาดๆครับ

ออฟไลน์ aof-af

• ขับรถเก่าต้องเข้าใจ
คันดำนี้ เหมือนผมจอดขายที่นครสวรรค์ อ่ะ ยังไม่ได้แวะเข้าไปดูเลย ผ่านไปผ่านมา  ร้านยาง ใกล้ๆ ปั้ม เอสโซ่ ในเมืองอ่ะ

วันนี้ ที่ 5 มิย. ท่านใดอยู่ลำปาง เรียนเชิญมานั่งแบบ Vigo (จิ๊บๆ) เบียร์เบาๆในเมืองกัน เพราะพี่ปรีชา 521 กะ ตูน 720 แวะมาเที่ยวลำปางจ้า

ออฟไลน์ Panumas

• Junior Member
  • *
หวัดดีครับ  อยู่เชียงใหม่   วางเครื่องsr20ยังไม่เสร็จเลย.........อยากวิ่งแล้วครับพี่น้อง

ออฟไลน์ aof-af

• ขับรถเก่าต้องเข้าใจ
อยากไปมั้งอ่ะครับ ไม่มีเวลาได้หยุดงานเลย อยากรู้จักพี่ๆทุกคนครับ

ออฟไลน์ noom_greenhouse

• Sponsorship
  • Full Junior Member
  • *
มีทติ้งกันหน่อยไม๊ครับ ชาวเหนือเรา
ติดต่อสอบถามอะไหล่ดัทสัน 089-1912069 /081-3229789