ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบแนวนี้ ขอ RAT ด้วยซักคันนึง  (อ่าน 7427 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-ple

• Retro It My Style
  • Full Junior Member
  • Nissan Urvan E23 Ratlook
ชอบแนวนี้ ขอ RAT ด้วยซักคันนึง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:41:30 »
ห้องนอนติดล้อ ที่นอนหมอนมุ้งพร้อม มีเพื่อนสมาชิกได้ลองทดสอบแล้ว จากงานมีตติ้งจันทบุรีงานรักษ์เหลืองจันท์ เสียบไฟเปิดพัดลม หลับเนียนเลย แต่ลืมถ่ายรูปไว้ เสียดายจัง 5555
ลุงเขียว ตู้เก่าๆ พาเราไปได้ทุกที่
NISSAN URVAN E23
รุ่นสอง เวอร์ชันแรก ไฟกลมคู่ ช่วงสั้น

ออฟไลน์ saychon

• เป็นมิตรกับเพื่อนร่วมชาติทุกคน
ชอบแนวนี้ ขอ RAT ด้วยซักคันนึง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 18:42:56 »
พี่เปิ้นตกลงใครกลับก่อนน่ะครับพี่

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 20:44:51 »
พี่เปิ้นตกลงใครกลับก่อนน่ะครับพี่

อ้าว!...ผมเห็นสายชลขับรถออกมาแล้วไม่ใช่เหรอ  ผมไปฉี่ เสร็จมาที่รถ พอดีเจอน้องที่เพิ่งมาที่นั่งคุยกับผมที่โต๊ะ มาเดินส่องไฟดูรถที่ลานจอด ก็มาดูรถผมแล้วก็คุยกันแป๊บนึงผมออกมาก็ไม่เห็นสายชลแล้ว หรือว่าผมไม่เห็น ก็มินๆนิดหน่อยด้วย แล้วขับออกมารถเยอะมาก เสียวมากเลย กลับถึงบ้านก็เลยอัพรูปลงเลย แล้ววันนี้ตื่นสายด้วย หมดแรง
ลุงเขียว ตู้เก่าๆ พาเราไปได้ทุกที่
รุ่นสอง เวอร์ชันแรก ไฟกลมคู่ ช่วงสั้น

ออฟไลน์ kikkok

• FAN CLUB B.
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:35:49 »
หวัดดีครับพี่  ผมคนที่คุยกันที่โต๊ะครับ ผมชื่อก๊องครับ พอดีไปส่องไฟดูรถครับผมมาทีหลังเสียดายมากไม่ทันดูตั้งหลายคัน  มาช้าไปนิด กลับถึงบ้านกี่โมงครับ  ไว้คราวหน้าคุยกันใหม่นะครับ 

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:05:18 »
หวัดดีครับพี่ ผมคนที่คุยกันที่โต๊ะครับ ผมชื่อก๊องครับ พอดีไปส่องไฟดูรถครับผมมาทีหลังเสียดายมากไม่ทันดูตั้งหลายคัน มาช้าไปนิด กลับถึงบ้านกี่โมงครับ ไว้คราวหน้าคุยกันใหม่นะครับ 

หวัดดีครับก๊อง ผมเปิ้ลครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมออกมาไม่ได้ดูเวลา ถึงถนนใหญ่รถวิ่งสวนมาเยอะมาก
ขับรถเกร็งน่าดู มึนหน่อยๆด้วย ถึงบ้านก็มาอัพรูปขึ้นบอร์ด เสร็จก็หลับยาวเลย งานที่ระยองมอเตอร์โชว์
ของห้างแหลมทอง 16 ก.พ.ที่จะถึงนี้ก๊องไปหรือเปล่า พี่กะลังคิดๆ อยู่ พอดีพี่จะย้ายเข้า กทม. ตอนนี้เก็บ
ของอยู่ยังไม่เสร็จเลย ถ้ามีเวลาอาจจะแวะเข้าไปแจมนิดนึง ดูงานท่าทางจะสนุก กลุ่มทางระยองเค้าชวนมา
งานตอนเย็นถ้าไปได้คงได้เจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:08:50 โดย i-ple »

ออฟไลน์ kikkok

• FAN CLUB B.
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 14:41:48 »
หวัดดีครับพี่  ผมคงไม่ได้ไปครับรถยังไม่พร้อมครับ หรือจะเรียกว่าเน่าก็ได้ 555

ออฟไลน์ noom@hotmail.com

• FAN CLUB C.
    • http://www.newfmradio.net/live.html
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 19:40:44 »
ห้องนอนติดล้อ ที่นอนหมอนมุ้งพร้อม มีเพื่อนสมาชิกได้ลองทดสอบแล้ว จากงานมีตติ้งจันทบุรีงานรักษ์เหลืองจันท์ เสียบไฟเปิดพัดลม หลับเนียนเลย แต่ลืมถ่ายรูปไว้ เสียดายจัง 5555

ลุงเขียวน่ารัก ครบ เซ็ต

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 01:49:27 »
สนใจหามาเล่นซักคันไม๊ครับ แล้วจะติดใจนะ จาบอกให้

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 01:10:04 »
ตู้ลุงเขียว J15 อ่อนแรง วิ่งขึ้นเนินทีเหมือนจะเป็นลม เลยอยากเซ็ทโบ เพิ่มเรี่ยวแรงซะหน่อย ไม่อยากวางเครื่องใหม่

ไม่รู้จะไหวหรือเปล่า เรื่องงบ เห็นรถคุณต่าย J13 ทำมาแล้ว อยากลองมั่ง พอดีช่างประจำแนะนำให้เข้ามาดูที่นี่ดัทสันไทยแลนด์ ถ้าจะทำคงเป็น ช่างบังมัด ที่ทำให้คุณต่าย ต้นตำหรับสายตรง คงต้องสะสมงบซักก้อนซะแล้ว เพี้ยง...!!!!!!!!

ขอเต็มๆ ซักงวด ฉลองทะเบียนใหม่ จัดเต็มแน่นอนเลย สาธุ สาธุ สาธุ..........

ออฟไลน์ Sek Datsun-Thailand

• Full Master Member
  • อนุรักษ์ช้าง รักช้าง ดื่มช้าง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 15:21:06 »
พี่เปิ้ลขอเบอร์หน่อยครับ จะคุยเรื่องไปงาน 3 ปี
เสกข์ศรัณย์ เสมสีสม (เสก) เลขบัญชี ธนาคารกรุงไทย 980-7-06020-6 โทร 0847799233 (ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกกว่าครับ) อยากได้อะไรขอให้ถาม

ออฟไลน์ retro dd

• RETRO SO GOOD
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 16:35:56 »
เงียบไปเลยครับพี่เปิ้ล

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 20:23:36 »
เงียบไปเลยครับพี่เปิ้ล

จัดการปัญหาส่วนตัว หลายเรื่อง ใกล้จบแล้วครับ

หลังจากนี้ คงต้องเริ่มสะสมทุนทรัพย์ นับหนึ่งกันใหม่

ถ้าทุกอย่างเรียบร้อย ก็จะกลับเข้ามาแจมกะเพื่อนๆ แน่นอนครับ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 20:27:27 »
พี่เปิ้ลขอเบอร์หน่อยครับ จะคุยเรื่องไปงาน 3 ปี

น้าเสกเรื่อง งานครบรอบ 3 ปี ดัทสัน ผมทราบเรื่องแล้ว

ก็ดูๆอยู่ แต่ช่วงนี้ขอเคลียร์ปัญหาส่วนตัวซักระยะนึง ถ้าไม่

ติดขัดไร ก็จะไปร่วมงานด้วยแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ

ที่ยังนึกถึงกันอยู่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sek Datsun-Thailand

• Full Master Member
  • อนุรักษ์ช้าง รักช้าง ดื่มช้าง
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 21:43:20 »

น้าเสกเรื่อง งานครบรอบ 3 ปี ดัทสัน ผมทราบเรื่องแล้ว

ก็ดูๆอยู่ แต่ช่วงนี้ขอเคลียร์ปัญหาส่วนตัวซักระยะนึง ถ้าไม่

ติดขัดไร ก็จะไปร่วมงานด้วยแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ

ที่ยังนึกถึงกันอยู่ครับ ขอบคุณครับ
เรียกน้าเลยเหรอ น้องก็พอครับพี่เปิ้ล
เสกข์ศรัณย์ เสมสีสม (เสก) เลขบัญชี ธนาคารกรุงไทย 980-7-06020-6 โทร 0847799233 (ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกกว่าครับ) อยากได้อะไรขอให้ถาม

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 12:34:14 »
เรียกน้าเลยเหรอ น้องก็พอครับพี่เปิ้ล

โอเคร ครับ น้องเสก ช่วงนี้มันเครียด แล้วมันก็เบลอๆ

ไม่แน่ใจ ก็เลยเรีัยกน้้าไปก่อน อย่าถือสาพี่นะ มันย่างเข้า

วัยทองอ่ะ 55555