ผู้เขียน หัวข้อ: 720 PRO ทำมาเพื่อทำมาหากินครับ เจอกันอุดหนุนกันหน่อยน่ะครับ  (อ่าน 1541 ครั้ง)

ออฟไลน์ vit

• FAN CLUB C.
อยากเปลี่ยนเครื่องพร้อมเกียร์ครับ เพื่อนๆมี SD 23 ช่วยชี่้เป้าให้ด้วยน่ะครับไม่มีเลขก็ได้ครับ  โปรเจ็กใหญ่เลยครับ เริ่มทำต่อไปเรื่อยๆ อีกแล้วครับ

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
เดิมทั้งคันเลยน่ะครับ ผุ้เชี่ยงชาญช่วยชี้แนะกันหน่อยน่ะ

ออฟไลน์ vit

ผมคงลงผิดห้อง ขอโทษพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ด้วยน่ะครับ หวังว่าคงให้อภัยกันน่ะครับ

ออฟไลน์ muydang

• แล้วคุณจะรัก CEDRIC
  • Full Junior Member
เป็นแค๊บด้วย แท้เลยหรึเปล่าวครับ พึ่งเคยเห็นในบ้านเราเห็นแต่เวปนอก สวนเนียนครับ

-------------- มนต์รัก Cedric--------------      อยากคุยด้วยก็ 0802749692  Retired Extremely Dangerous  RED

ออฟไลน์ vit

ขอบคุณครับที่เห็นความไม่เดิมทั่งคันและให้ความสนใจพูดคุยด้วยน่ะครับ แค๊บต่อที่ อู่เจ๊เกียว ครับนานมากเลยเป็น 10 ปีแล้วครับเอากระจก อีซุซุ มาใส่ครับ ขอบคุณที่ให้เบอร์ ไว้ปรึกษาน่ะครับ โทรไปปรึกษาเรื่องรถแน่นอนครับผม ดีใจครับที่คุยกับผม    ป.ล เพื่อนทางนี้น้อยครับ 

ออฟไลน์ mimin

• siamretro
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ผมนัทคับ ใช้เครื่องsd23เหมือนกันเลย ตอนนี้คิดว่าจะโอเวอร์ฮอลมันอยู่พอดี ว่าแต่จะเอาเครื่องsdไปทำไรเหรอคับ  0848815027นัทจร้าปรึกษาได้เลย
**รับทำงานถนนทุกประเภท** ลาดยาง - คอนกรีต ตีเส้นจราจร 084-8815027  <br ><br >*Link Removed* ><br >*Link Removed*

ออฟไลน์ vit

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ คุณนัท ดีใจอีกครั้งเลยครับผม ผมเป็นแฟนติดตามกระทู้ ของคุณนัท คนนึงเหมื่อนกันครับ คือที่อยากจะเป็นเครื่องพร้อมเกียร์ เครื่องกำลังอัดน้อยลงทุกวันแล้วครับ ฝาโก่งด้วยครับวิ่งแล้วต้องค่อยลงมาเติมน้ำตลอดครับส่วนเกียร์ ๆ 4 และ เกียร์ 5 เท่ากันเลยครับ วิ่งได้ 90 กว่า ๆ ครับ แล้วเริ่มหอน ด้วยครับ คลัชก็กำลังจะหมดรวมทั่งหวี่ก็จับได้น้อยแล้วครับนี่ก็ตั่งไว้สูงมากเลยครับ เครื่องตัวนี้ไม่เคยเปิดทำเลยครับ ตั่งแต่รุ่นพ่อผมครับ ทุกอย่างเดิม แต่อาจไม่แท้บ้างในบางชิ้นครับ เคยติดต่อรบกวนพี่ ตะวัน ครับ เกือบเจอกัน แต่เวลาไม่ตรงกันครับ ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ ถ้าพี่ ตะวันได้แวะมาอ่านด้วยครับ   ต้องขอโทษที่รายยาวไปหน่อยครับ กำลังจะหาทางว่าจะเปลี่ยนพร้อมเกียร์ หรือ โอเวอร์ฮอน ดีครับ แต่เกียร์ต้องเปลี่ยนแน่ๆครับ 

ออฟไลน์ ภพ 320 PATTAYA

• DATSUN 320
  • Sponsorship
  • *
  • DATSUN P320 1962-1965
เดิมๆดีจังเลยคับ

ออฟไลน์ ช่างเงาะ

• ช่างเงาะ 720 sd23
  • MASTER MEMBER
  • ช่างเงาะทำป้าย สามร้อยยอด จ.ประจวบฯ 720 SD23
ว้าว maga cab 

ออฟไลน์ Num510

• I LOVE RETRO CAR
  • มิตรภาพเกิดขึ้นได้ทุกที่...
สภาพดีมากเลยครับ

Datsun-Thailand-Retro Car
"old bUt still Love in style"

ออฟไลน์ vit

ขอบคุณ คุณ ภพ 320 ช่างเงาะ สามร้อยยอด และ คุณพี่ num 120 Y ด้วยครับที่เข้ามาให้กำลังใจติชมกันน่ะคร๊าบบบบบบบ เด๋วเปลี่ยนเครื่องพร้อมเกียร์ จำเก็บรูปมาฝากน่ะคร๊าบบบบ  ป ล เสียดาย ช่างเงาะอยู่ไกลกันไปหน่อยครับ 

ออฟไลน์ ช่างเงาะ

• ช่างเงาะ 720 sd23
  • MASTER MEMBER
  • ช่างเงาะทำป้าย สามร้อยยอด จ.ประจวบฯ 720 SD23
ไม่เป็นไรคับอนาคตอาจได้เจอกันคับ