ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำตอบจากท่านผู้รู้หน่อยนะครับ 521 มีตัว5ขอ ด้วยป่าวครับ.....  (อ่าน 511 ครั้ง)

ออฟไลน์ classicman

• FAN CLUB C.
    • upic.me
คือว่า ผมหาตัวนี้มานานแล้ว แล้วไปเจอ มันเป็น 521  แต่มี 5 ขอ    

ตกลงราคากันไว้แล้ว ไม่กี่วันว่าจะไปเอา  แต่ยังข้องใจว่า ตัวนี้มันมี5ขอด้วยหรือ

แต่ไปเปิดดูในแกเลอลี่ดู มันก็มีเหมือนกันนะครับ แต่ ยังไม่แน่ใจ เลยอยากใด้คำแนะนำจากผู้รู้ทั้งหลาย ช่วยไขข้อข้องใจให้กระจางซักทีนะครับ.......ขอคุณครับผม...

ออฟไลน์ ผู้เห็นเหตุการณ์

• ชีวิตสำมะหาอันใด . .
  • Full Junior Member
5 ข ต่างประเทศมีแน่นอนนะครับ แต่ในไทยไม่เคยเห็นตัวเป็น ๆ เลยครับ ........
เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ยังดีกว่ามีเพื่อนเป็นร้อย แต่ไม่มีความจริงใจ

ออฟไลน์ RETRO MAN

ลองดูกระบะเดิมป่าว เบ้ารับด้านล่างกับแชซซี เดิมป่าว  ด้านหลัง แชซซีมีเชื่อมป่าว ครับ  

ทำดีเพราะอยากได้บุญ หรือทำบุญเพราะอยากที่จะทำ

นายปริญญา ภูธา
233 ถ.สถิตย์นิมานกาล ต.วารินชำราบ อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี

ออฟไลน์ เอ็ม-150.5

• คนบ้าคลาสสิคคาร์
  • Global Moderator
  • มิตรแท้ดัทสัน
ผมว่ามีน่ะ 

ออฟไลน์ cocore

สุดยอดเลยครับ