ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่อยากทราบว่า พวงมาลัยเเต่งขนาดใหญ่สุดกี่นิ้วอ่ะคับ  (อ่าน 1514 ครั้ง)

ออฟไลน์ FreeDoM WaY

• MASTER MEMBER
น้องใหม่ใช้ 620 เกียร์คอครับ อยากใส่พวงมาลัยเเต่งก้านยกบ้าง ไม่ทราบว่าจะใส่ได้รึเปล่า

พี่ๆท่านใดมีประสบการณ์ช่วยตอบหน่อยนะครับ มีรูปประกอบด้วยจะดีมากๆเลย 

เเล้วก้ออยากทราบด้วยว่า พวงมาลัยเเต่งขนาดใหญ่สุดกี่นิ้ว  ช่วยตอบหน่อยนะครับบ  

ขอบคุณมากๆ ครับ

นายพฤพนธ์ วิเศษสิงห์  (MAX) 

www.myway_freestyle@hotmail.com

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
น่าจะไม่เกิน 13 นิ้ว จำไม่ได้ล่ะ ถ้าใส่ต้องหาคอให้ได้ก่อนน่ะ

ออฟไลน์ pom 620 van

• Full Junior Member
มีใหญ่สุด 14 นิ้วครับ สำหรับพวงมาลัยแต่ง แต่ต้องหาคอของ 620 ใส่ก่อนนะครับ มีขายครับ มีรูปรถผมให้ดูครับ