ผู้เขียน หัวข้อ: ของที่ระลึก DATSUN-THAILAND limited edition  (อ่าน 6358 ครั้ง)

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
ของที่ระลึก DATSUN-THAILAND limited edition
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 17:10:29 »

เนื่องด้วยจากความชื่นชอบรถ datsun  จึงได้ก่อกำเนิด www. datsun-thailand .com ขึ้น เพื่อให้พี่น้องที่ชื่นชอบรถดัทสัน
   ได้มีการพบปะรวมตัวสังสรรค์ เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ความเข้าในเรื่องต่างๆๆเกี่ยวกับรถดัทสัน และเป็นที่หาความรู้รวมถึงเรื่องอะไหล่ต่างๆๆ  และอื่นๆๆอีกมากมาย
                   และทางเวปได้มีการเติบโตขึ้นเรื่อยๆๆ มีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นตลอดเวลา ตามลำดับ  และทางเวปก็ได้มีการจัดกิจกรรม
   เพื่อให้พี่น้องที่ชื่นชอบรถดัทสันมามิตติ้งกันมาแล้วถึง 3 ครั้ง
               ซึ่งในแต่ละครั้งทางคณะผู้จัดงานได้มีการรวมตัวกันเพื่อออกค่าใช้จ่ายในการดำเนินการต่างๆซึ่งเป็นทุนส่วนตัวทั้งสิ้น ในการจัดมิตติ้งทุกครั้ง( ยกเว้นค่าอาหาร และเครื่องดื่มเป็นระบบหารกันทั้งหมดตามสัดส่วน)
                   ณ.ตอนนี้ทางเวปมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นซึ่งการดำเนินการในการจัดงานต่างๆๆ ทางคณะผู้จัดทำไม่สามารถแบกภาระในส่วนนี้ได้ทั้งหมด
         ทางเจ้าของเวปและคณะผู้จัดงานจึงมีนโยบายเพิ่มหารายได้เป็นกองทุนของเวป ในการดำเนินการเกี่ยวกับกิจกรรมต่างๆๆ

ซึ่งถ้าทางคลับจะขอบริจาคจากทางสมาชิกก็คิดว่าดูจะเป็นภาระและไม่เหมาะสม

ดังนั้นทางคณะผู้จัดงานและเจ้าของเวปจึงได้คิดทำของที่ระลึกขึ้นเพื่อเป็นรายได้ทำให้เวปของเราได้อยู่รอดตลอดไปและเงินส่วนต่างที่เหลือหลังจากหักค่าใช้จ่ายจะใช้ในงานมีตติ้งการกุศลบริจาคสิ่งของ โดยการดำเนินงานและของที่ระลึกทั้งหมดได้รับความเห็นชอบจากทางเจ้าของเวปและคณะผู้จัดทำ โดยสินค้าทั้งหมดอยู่ภายใต้ BRAND www.datsun-thailand.com  อย่างถูกต้อง รายได้ทั้งหมดหลังหักค่าใช้จ่ายจะใช้เป็นกองทุนส่วนกลางของชมรมทั้งหมด*

*
หมายเหตุ หากท่านสมาชิกที่จัดงานมีตติ้งและมีค่าใช้จ่าย ก็สามารถรับเงินส่วนนี้ไปได้ตามความเหมาะสม

สุดท้ายนี้จึงขอให้พี่น้องดัทสันช่วยกันสนับสนุนสินค้าดังกล่าวเพื่อให้เวปอยู่คู่ดัทสันไทยแลนด์คลอดไป

ด้วยความเคารพอย่างสูง
   เจ้าของเวปและคณะผู้จัดทำ

ราคาสินค้า

1. หมวกใบละ 250.-( ทำตามจำนวนสั่ง)
                   2. อาร์มติดเสื้อ ชิ้นละ 100.-( มีแค่ 30 ชิ้น) พร้อมส่ง

3. เข็มกลัดชิ้นละ 60.-( มีสี ดำ , แดง , ขาว อย่างละ 30 ชิ้นรวม 90 ชิ้น) พร้อมส่ง
                  4.เข็มกลัด LIMITED EDITION มี LOGO MAHAKU มีเฉพาะสีขาวเท่านั้น มีแค่ 10 ชิ้น 1 ชิ้นอยู่กับ TRY MAHAKU )  ชิ้นละ 70.- พร้อมส่ง
                  5. สติ๊กเกอร์ ชิ้นละ 40.- ( มี 100ชิ้น )พร้อมส่ง
                 6. แก้วกาแฟเป็นแบบพิเศษพิมพ์ลงแก้วเซรามิคไม่ใช่แบบสกรีน เข้าไมโครเวฟได้ ใบละ 230.-(ทำตามจำนวนสั่ง)
   หมายเหตุ สินค้าดังกล่าวหมดแล้วหมดเลยครับใครจองก่อนได้สิทธิ์ก่อนไม่มีการผลิตเพิ่มภายหลัง

ราคาที่ลงรวมค่าขนส่งเรียบร้อยแล้ว

ขอสงวนสิทธิ์การจำหน่ายสินค้าเฉพาะสมาชิก datsun-thailand เท่านั้น

ถ้ามีสินค้าเหลือ จึงจำหน่ายแก่บุคคลภายนอกทั่วไป
   ติดต่อสั่งซื้อสินค้า ได้ที่เจ้าของเวปและคณะผู้จัดทำ

คุณ ตะวัน 081-174-7258  โอนเงินเลขที่บัญชี

* เงินทุกบาทที่เข้าชมรม จะมีหลักฐาน รายรับ รายจ่าย ทั้งหมด สมาชิกทุกท่านสามารถจะขอตรวจสอบได้ตลอดเวลา

ออฟไลน์ ▄▀datsun▄▀

• Administrator
  • Full Master Member
  • *
  • เราจะก้าวไปด้วยกัน
ของที่ระลึก DATSUN-THAILAND limited edition
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 17:16:29 »

ออฟไลน์ RA720

• Outlaw Datsun No.II
  • Golden member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 17:34:19 »
    3. เข็มกลัดชิ้นละ 60.-(  ขาว ) ** 1 ชิ้น ** 

5. สติ๊กเกอร์ ชิ้นละ 40.- ** 1 ชิ้น ** 

ออฟไลน์ jack-620

• ลูกหลวงพ่อโสธร
  • Golden member
  • MY NAME IS เขียวซ่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 18:50:39 »

พี่ตะวันแจ็กเอาหมวก 1ใบ   สติกเกอร์ 2แผ่น 

และก็เสื้อยืดโปโลสีขาวเบอร์ M 1ตัวครับ

ออฟไลน์ soda13

• Full Junior Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 23:13:37 »
หมวกนี่มีแต่สีขาวหรอครับ มีสีอื่นอีกไหมครับ

ออฟไลน์ BOY_620

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 06:42:25 »
วันงานติดไปด้วยนะพี่ต่าย..ชาว DATSUN-THAILAND จะได้อุดหนุนกันรวมถึงผู้ที่มาเทียววันหยุดครับ
DATSUN  THAILAND   

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 22:44:37 »
หมวกสวยครับ

ของผมฝากสั่งกับพี่ตะวันน่ะครับ

1.หมวกสีดำ 1ใบ
2.อามร์ 1 อัน
3.เสื้อสีดำ size L 1 ตัว
4.สติกเกอร์เพิ่มเป็น 4 แผ่นนะครับ

โน๊ต อุบลครับ

ออฟไลน์ thawan

• มิตรแท้ดัทสัน
  • พี่ตะวัน ณ ระเบียงดาว
    • www.datsun-thailand.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 07:18:55 »

ทราบพร้อมจัดส่งรอ หมวกคับอาจจะช้าที่หมวกคับ

ออฟไลน์ ziko

• FAN CLUB B.
  • DATSUN 720 บง-5005
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:18:57 »

5. สติ๊กเกอร์ ชิ้นละ 40.- ( มี 100ชิ้น )พร้อมส่ง  ขอสั่ง 2 อันครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 07:16:16 »
  เอาไปให้วันที่ 5 ได้ไหมคับเพราะจะเอารถไปโชว์ที่นครนายก จะส่งให้เลยก็ได้คับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 23:11:28 »

ทราบพร้อมจัดส่งรอ หมวกคับอาจจะช้าที่หมวกคับ

รับทราบครับ รอได้ครับพี่อยากเท่ต้องรอหน่อย

ออฟไลน์ AUNbkk

• ขับรถเก่า..แต่หัวใจไม่เก่า
  • รถสีแดง..แรงไม่ออก..ดังแต่ท่อ..ล้อไม่หมุน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 23:15:17 »
หมวกดำของพี่ตะวัน เสร็จแล้วครับ ของผมสีขาว หมวกใช้เวลาในการทำค่อนข้างนานครับ ถ้าจะเอาต้องสั่งตอนนี้เลยครับ 

ได้ใส่ทันวันงานแน่ครับ 

พี่ต่ายครับ_หมวกตามตัวอย่างเนี่ย มีขนาดเดียวหรือหลายขนาดครับ(หัวโตๆจะใส่ได้มั้ยครับ)  

ปล..ถ้ามันมีขนาดที่ใหญ่ๆ(สำหรับหัวโตๆของผม) ............... สั่ง  สีดำ 1 ใบครับ

แล้วก็......................... อาร์มติดเสื้อ    1  อัน

......................... เข็มกลัดสีขาว   1   อัน

ทั้งหมดก็  3  รายการน๊ะครับพี่  ขอบคุณมากๆครับ (ถ้ายังงัยของที่สั่ง ติดไปวันทริปมวกเหล็กก็ได้น๊ะครับพี่)   

ออฟไลน์ คุณเพียงพบ

• พี่คนนี้มีแต่ให้.....
  • แต่อย่ามาพูดปด ไม่ใช่เด็กแล้วนะ....
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 17:09:27 »
หมวกดำของพี่ตะวัน เสร็จแล้วครับ ของผมสีขาว หมวกใช้เวลาในการทำค่อนข้างนานครับ ถ้าจะเอาต้องสั่งตอนนี้เลยครับ 

ได้ใส่ทันวันงานแน่ครับ 

หมวกคาวบอยสวยจัง พี่ต่าย.... ใส่แล้วคงเท่ห์ยังกะนายอำเภอมาเอง
ถึงแม้เพื่อนที่ดีจะมีน้อย ก็ยังดีกว่ามีเพื่อนเป็นร้อย แต่ไม่มีความจริงใจ

ออฟไลน์ cho4u2

• FAN CLUB C.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 00:31:47 »

วันนี้ไปหาพี่ตะวันที่บ้านมาครับๆๆๆ  ของเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เลยถือโอกาสจัดสินค้ามาดังนี้
   1. สติกเกอร์ 1 แผ่น.......40 บาท
   2. อาร์ม 1 ชิ้น.....100 บาท
   3 เข็มกลัด(ขาว) 1 ชิ้น......60 บาท
   ขอบคุณพี่ตะวัน, เอ็ม และ Datsun Thailand มากมายครับผม
   ......ช่อ ครับ......

*...มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญหรอก....ถ้าเราพบกัน...* *I...LOVE...DATSUN&NISSAN STANZA FX* *...ค่าของคนอยู่ที่ผลของใจ...ค่าของใครอยู่ที่ใจของเขา...* *....รับผลิตงานป้ายทุกชนิด..งานพิมพ์ Inkjet...งานSticker-car wrap..ฯลฯ..CN print&media...081-3581730, 086-7873373, 02-9246747 กด 1...*

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 05:23:05 »

เข็มกลัดยังมีอยู่คับ สั่งซื้อได้คับ